ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1032 ครั้ง)

pongton

• บุคคลทั่วไป
ขอสอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013 : 21:34:22 »
รถผมหายตั้งแต่วันที่ 25 มีนาคม 2556 ฮอนด้าเวฟ125สีบอนทะเบียน กมง 146 ฉะเชิงเทรา คือผมได้ไปแจ้งความกับร้อยเวรไว้แล้วครับ หลังจากวันนั้นแล้วผมก็โทรไปถามเขาว่าต้องทำยังไงต่อบ้างเขาก็บอกว่าให้เอาเล่มทะเบียนมาจะเอาไปอายัดไว้แล้วเดี๋ยวติดต่อกลับ ผมก็นำมาให้พร้อมรูปถ่ายของรถ แล้วเขาก็บอกว่าจะเรียกผมไปสอบปากคำ หลังจากนั้นเขาก็เงียบไปเลยไม่ติดต่อกลับ พอได้ 1 อาทิตย์ผมก็ติดต่อเขากลับใหม่เขาก็พูดแค่ว่าเดี๋ยวจะเรียกสอบปากคำแล้วจะติดต่อกลับ พอผมเจอคำนี้อีกผมก็เลิกติดต่ออีก จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้โดนเรียกไปสอบปากคำเลยครับ ผมไม่ได้สนใจรถแล้วละครับผมน่าจะโดนแยกชิ้นไปแล้ว แต่ผมสงสัยว่าทำไมถึงไม่เรียกผมไปสอบปากคำ??? อย่างนี่จะต้องทำยังไงครับ